Loading...

@man_ko_2407

man_ko_2407
Madhali uhai, basi unayo nafasi ya kujiletea #mabadiliko 
Fanya #maamuzi leo
0 24 13 hours ago
Madhali uhai, basi unayo nafasi ya kujiletea #mabadiliko
fanya #maamuzi leo

@graysonsevuri

graysonsevuri
#Maamuzi mazur ni matokeo ya kufikiri vzuri
0 41 1 weeks ago
#maamuzi mazur ni matokeo ya kufikiri vzuri

@kim.khak

kim.khak
Siku zote tambua kwamba #Mafanikio yanaletwa na wewe,  hakuna siku #mtumwingine ndo akuletee mafanikio yako. 
Tambua pia #KUJIAMINI na #KUCHUKUA #MAAMUZI ndo njia pekee ya #KUFANIKIWA. Usihangaike kusema nani atakuche wala kukusema vibaya.  Acha mafanikio yako yabadilishe maneno yao yaleyale #mabaya juu yako na kuongea #mazuri juu yako sasa. 
Just always say #NeverGiveup
@kim.khak 
@jayveersaleh 
@official_kimclasic
@racylehancy
4 32 3 weeks ago
Siku zote tambua kwamba #mafanikio yanaletwa na wewe, hakuna siku #mtumwingine ndo akuletee mafanikio yako.
tambua pia #kujiamini na #kuchukua #maamuzi ndo njia pekee ya #kufanikiwa. usihangaike kusema nani atakuche wala kukusema vibaya. acha mafanikio yako yabadilishe maneno yao yaleyale #mabaya juu yako na kuongea #mazuri juu yako sasa.
just always say #nevergiveup @kim.khak
@jayveersaleh
@official_kimclasic
@racylehancy

@amynatk

amynatk
#

#Maamuzi#

Inaitwa na asomae apate Ufahamu

Barikiwa @simonthedon_tz kwa maneno ya busara
9 12 4 weeks ago
#
#maamuzi#
inaitwa na asomae apate ufahamu

barikiwa @simonthedon_tz kwa maneno ya busara

@abbynize_official

abbynize_official
#______________post_daily__________

#KUNA_MAPENZI_NA_KUJITOA_SADAKA.  #UnaPenda!! HaYo n matamanio Yako.  #unapendwa!! HiYo ni Bahati Yako. Wajibu ambao unapaswa kutambua ni kumpenda anayekupenda.

#umjui
#echi_breezy
#sitaki_mtata
#kiselaa_tyu
#onyooooo
#maamuzi
#no_umbea  #BWOY_NATAMBAAA  #BWOY_MANENO_STAREHE  #NABADILI_MAAMUZIIIIII
#ubongo #ubongokids #kidskona @kidstreet
1 136 last month
#______________post_daily__________
#kuna_mapenzi_na_kujitoa_sadaka. #unapenda!! hayo n matamanio yako. #unapendwa!! hiyo ni bahati yako. wajibu ambao unapaswa kutambua ni kumpenda anayekupenda.

#umjui #echi_breezy #sitaki_mtata #kiselaa_tyu #onyooooo #maamuzi #no_umbea #bwoy_natambaaa #bwoy_maneno_starehe #nabadili_maamuziiiiii #ubongo #ubongokids #kidskona @kidstreet

@ibrahmeekmill

ibrahmeekmill
Unapokuwa kiongozi haimanishi kwamba unauwezo mkubwa wa kufikiria kuliko wote unaowaongoza si kweli ยฎ
Kuna kipindi mtoto anaweza kufikiri kuliko baba yake  huu ni ukweli ambao wazazi wengi hawapendi #sifundishi ukahidi Ila nasema tu ukweli ni kwamba wakati mwingine mtoto anaweza kufikiri vizuri kuliko baba yake kulingana na wakati uliopo  na kuweza kufanya mambo makubwa #MAAMUZI NI MUHIMU
1 13 last month
Unapokuwa kiongozi haimanishi kwamba unauwezo mkubwa wa kufikiria kuliko wote unaowaongoza si kweli ®
kuna kipindi mtoto anaweza kufikiri kuliko baba yake huu ni ukweli ambao wazazi wengi hawapendi #sifundishi ukahidi ila nasema tu ukweli ni kwamba wakati mwingine mtoto anaweza kufikiri vizuri kuliko baba yake kulingana na wakati uliopo na kuweza kufanya mambo makubwa #maamuzi ni muhimu

@mussa_tito_dastan

mussa_tito_dastan
#MAAMUZI YAKO NDIO YATAKAYOJENGA HISTORIA YAKO

Mathayo 26:6-13
6 Naye Yesu alipokuwapo Bethania katika nyumba ya Simoni mkoma,
7 mwanamke mwenye kibweta cha marhamu ya thamani kubwa alimkaribia akaimimina kichwani pake alipoketi chakulani.
8 Wanafunzi wake walipoona, wakachukiwa, wakasema, Ni wa nini upotevu huu?
9 Maana marhamu hii ingaliweza kuuzwa kwa fedha nyingi wakapewa maskini.
10 Yesu akatambua akawaambia, Mbona mnamtaabisha mwanamke? Maana ni kazi njema aliyonitendea mimi.
11 Kwa maana siku zote mnao maskini pamoja nanyi; lakini mimi hamnami siku zote.
12 Maana kwa kunimwagia mwili wangu marhamu hiyo, ametenda hivyo ili kuniweka tayari kwa maziko yangu.
13 Amin, nawaambieni, Kila patakapohubiriwa Injili hii katika ulimwengu wote, tendo hilo alilolitenda huyu litatajwa pia kwa kumbukumbu lake.

Bwana Yesu asifiwe Mwana wa Mungu.

Kwaneema za Mungu imempendeza tena siku ya Leo kujifunza habari ya kufanya uamuzi sahihi na kwawakati sahihi.

Bwana Yesu asifiwe, Neno la Mungu hapo juu linatufundisha kwa habari ya mwanamke alie mwendea Yesu na kumpaka mafuta ya Bei kubwa,

Ukisoma katika Luka 7:37-38 Biblia inasema huyu mwanamke alikua na dhambi akasikia Yesu yupo mahali nae akaenda akalia na kumdondoshea machozi miguuni Yesu Kristo na kuanza kuipangusa miguu kwa nywele zake kwa marhamu

Mwana wa Mungu ukitafakari kwa kina juu ya huyu Mwana Mke unapata kuona ni ujasiri wa ajabu ambao ulikua ndani yake, ule ujasiri ulichanganywa na msukumo mkubwa kutoka ndani yake kumtafuta Yesu popote alipo kisha kudhibitisha nia iliyo ndani yake.

Wanafunzi wa Yesu hawakuweza kuona kilicho ndani ya yule mwanamke wakaanza kumsema vibaya lakini nikwambie yule mwanamke alikua anazungumza kwa matendo, alikua akifanya kwa moyo yote Yale
Fikiria je Yesu Kristo asingeelewa nia ya yule mwanamke angejisikiaje yule mama, lazima angejisikia vibaya

Lakini alipokwenda kwa kulia akionyesha kujuta na kuhitaji msamaha kwa gharama ya marhamu Yesu aliona nia yake na ndipo akawakemea wanafunzi nakuwaambia maana ya yule mwanamke kumwagia mafuta ni kwaajili ya maandalizi maziko yake Yesu Kristo.

Na ndipo Yesu anasema Neno, ambapo wanadamu wana maneno lakini Mungu analo Neno, Yesu anasema
0 36 last month
#maamuzi yako ndio yatakayojenga historia yako

mathayo 26:6-13
6 naye yesu alipokuwapo bethania katika nyumba ya simoni mkoma,
7 mwanamke mwenye kibweta cha marhamu ya thamani kubwa alimkaribia akaimimina kichwani pake alipoketi chakulani.
8 wanafunzi wake walipoona, wakachukiwa, wakasema, ni wa nini upotevu huu?
9 maana marhamu hii ingaliweza kuuzwa kwa fedha nyingi wakapewa maskini.
10 yesu akatambua akawaambia, mbona mnamtaabisha mwanamke? maana ni kazi njema aliyonitendea mimi.
11 kwa maana siku zote mnao maskini pamoja nanyi; lakini mimi hamnami siku zote.
12 maana kwa kunimwagia mwili wangu marhamu hiyo, ametenda hivyo ili kuniweka tayari kwa maziko yangu.
13 amin, nawaambieni, kila patakapohubiriwa injili hii katika ulimwengu wote, tendo hilo alilolitenda huyu litatajwa pia kwa kumbukumbu lake.

bwana yesu asifiwe mwana wa mungu.

kwaneema za mungu imempendeza tena siku ya leo kujifunza habari ya kufanya uamuzi sahihi na kwawakati sahihi.

bwana yesu asifiwe, neno la mungu hapo juu linatufundisha kwa habari ya mwanamke alie mwendea yesu na kumpaka mafuta ya bei kubwa,

ukisoma katika luka 7:37-38 biblia inasema huyu mwanamke alikua na dhambi akasikia yesu yupo mahali nae akaenda akalia na kumdondoshea machozi miguuni yesu kristo na kuanza kuipangusa miguu kwa nywele zake kwa marhamu

mwana wa mungu ukitafakari kwa kina juu ya huyu mwana mke unapata kuona ni ujasiri wa ajabu ambao ulikua ndani yake, ule ujasiri ulichanganywa na msukumo mkubwa kutoka ndani yake kumtafuta yesu popote alipo kisha kudhibitisha nia iliyo ndani yake.

wanafunzi wa yesu hawakuweza kuona kilicho ndani ya yule mwanamke wakaanza kumsema vibaya lakini nikwambie yule mwanamke alikua anazungumza kwa matendo, alikua akifanya kwa moyo yote yale
fikiria je yesu kristo asingeelewa nia ya yule mwanamke angejisikiaje yule mama, lazima angejisikia vibaya

lakini alipokwenda kwa kulia akionyesha kujuta na kuhitaji msamaha kwa gharama ya marhamu yesu aliona nia yake na ndipo akawakemea wanafunzi nakuwaambia maana ya yule mwanamke kumwagia mafuta ni kwaajili ya maandalizi maziko yake yesu kristo.

na ndipo yesu anasema neno, ambapo wanadamu wana maneno lakini mungu analo neno, yesu anasema "ami

@rodgersisrael

rodgersisrael
#Nilichojifunza 
Kila kitu kinachotokea kwenye maisha yako ya kila siku iwe ni vitu vizuri au vitu vibaya vyote ni matokeo ya #MAAMUZI yako.

Unavyoishi leo ni kutokana na maamuzi ya jana na utakavyoishi kesho inategemea sana maamuzi yako ya leo.

Tusikae tu kusubiria tukiamini yatatokea wakati hatuchukui #MAAMUZI hata YESU alifanya maamuzi yakuja kutuokoa ndio maana alifanya hivyo yaani kutuokoa.

Usikae kanisani/msikitini/nyumbani kukesha kwa kuomba na kusoma neno la Mungu pasipo kuchukua hatua kwani kamwe huwezi kwenda chooni kama hujaamua la sivyo utaharibu hali ya hewa hapo ulipo.

Kumbuka, kila kitu kinawezekana hakuna kinachoshindikana pale utakapoamua kufanya maamuzi.

Nawapenda sana
Rodgers Israel
0 36 last month
#nilichojifunza
kila kitu kinachotokea kwenye maisha yako ya kila siku iwe ni vitu vizuri au vitu vibaya vyote ni matokeo ya #maamuzi yako.

unavyoishi leo ni kutokana na maamuzi ya jana na utakavyoishi kesho inategemea sana maamuzi yako ya leo.

tusikae tu kusubiria tukiamini yatatokea wakati hatuchukui #maamuzi hata yesu alifanya maamuzi yakuja kutuokoa ndio maana alifanya hivyo yaani kutuokoa.

usikae kanisani/msikitini/nyumbani kukesha kwa kuomba na kusoma neno la mungu pasipo kuchukua hatua kwani kamwe huwezi kwenda chooni kama hujaamua la sivyo utaharibu hali ya hewa hapo ulipo.

kumbuka, kila kitu kinawezekana hakuna kinachoshindikana pale utakapoamua kufanya maamuzi.

nawapenda sana
rodgers israel

@super_bebe_jr

super_bebe_jr
ndugu yangu jitaid sana kua huku na huku kwangu mwema kule mwema yahuku peleka ya kule lete mwisho nitakuvika taji la ushindi ila jua kua kinachoniumiza kichwa kwa sasa ni maisha wala cio chengine nimeforget everything nasonga mbele jitaid kuumiza kichwa about me na kupeleka uzushi ckutaji wala jina unajiua ila tu faida ya uchonganishi ni damu ya moto kwa mungu nitaendeleza ubinaadamu hivo ndivo nilivyoumbwa
NI MTAZAMO TU NA KIPAJI CHA MOYO WANGU
#BEBE #MPOLE #NO #BIFU #KUJALI #NDIO #MAAMUZI #YANGU
0 33 last month
Ndugu yangu jitaid sana kua huku na huku kwangu mwema kule mwema yahuku peleka ya kule lete mwisho nitakuvika taji la ushindi ila jua kua kinachoniumiza kichwa kwa sasa ni maisha wala cio chengine nimeforget everything nasonga mbele jitaid kuumiza kichwa about me na kupeleka uzushi ckutaji wala jina unajiua ila tu faida ya uchonganishi ni damu ya moto kwa mungu nitaendeleza ubinaadamu hivo ndivo nilivyoumbwa
ni mtazamo tu na kipaji cha moyo wangu
#bebe #mpole #no #bifu #kujali #ndio #maamuzi #yangu

@etconsultancy

etconsultancy
Formula ya ushindi kwa mjasiriamali.
1.Bidhaa/Huduma bora.
2.Matangazo/Kutangaza biashara yako.
3.Taarifa sahihi za biashara yako.
4.Mtandao wako...kujua na kuwa na mahusiano mazuri na wateja/wazalishaji wa biashara yako.

Je unauza au kutoa bidhaa bora kuliko wapinzani wako?
Je unatangaza biashara yako?
Ni njia zipi unatumia kutangaza biashara yako?
Je una taarifa sahihi za biashara yako?
Kuna msemo unasema mtandao wako ndio utajiri wako.
Una mtandao utakaowezesha kukua biashara yako?
Karibu tujadili pamoja.
______________________________________________

Do you have quality products/services compare to your competitors?
Do you advertise your business?
What methods are you using to advertise your business?
Do you have right and deep informations about your business?

There is a say state that
0 19 last month
Formula ya ushindi kwa mjasiriamali.
1.bidhaa/huduma bora.
2.matangazo/kutangaza biashara yako.
3.taarifa sahihi za biashara yako.
4.mtandao wako...kujua na kuwa na mahusiano mazuri na wateja/wazalishaji wa biashara yako.

je unauza au kutoa bidhaa bora kuliko wapinzani wako?
je unatangaza biashara yako?
ni njia zipi unatumia kutangaza biashara yako?
je una taarifa sahihi za biashara yako?
kuna msemo unasema mtandao wako ndio utajiri wako.
una mtandao utakaowezesha kukua biashara yako?
karibu tujadili pamoja.
______________________________________________

do you have quality products/services compare to your competitors?
do you advertise your business?
what methods are you using to advertise your business?
do you have right and deep informations about your business?

there is a say state that "your network is your networth".
do you have good network for your business?
please share your thoughts with us..
#entrepreneurship #entrepreneurlifestyle #entrepreneur #entrepreneurshiptraits #dedication #determination #creativity #passion #leadership #selfconfidence #smart #ujasiriamali #ujasiriamalitanzania #alamazaujasiriamali #kujitoa #maamuzi #shauku #kujiamini #uongozi #werevu

@super_bebe_jr

super_bebe_jr
nilishawahi kuishi kwa kuwaridhisha watu.
mwisho wa siku nikawa nasahau kujiridhisha mimi NILIKONDA sana.
i swear ctarejea tena icho kitu
#BEBE #NAWAPENDA #WOTE #MWEMA #NA #M BAYA #CCHUKII #MAAMUZI #YENU#THANX #GOD #KWA #UJASIRI #ULIONIPA
0 46 last month
Nilishawahi kuishi kwa kuwaridhisha watu.
mwisho wa siku nikawa nasahau kujiridhisha mimi nilikonda sana.
i swear ctarejea tena icho kitu
#bebe #nawapenda #wote #mwema #na #m baya #cchukii #maamuzi #yenu#thanx #god #kwa #ujasiri #ulionipa

@mr.bado_tz

mr.bado_tz
Jioni njema...na Ijumaa Njema๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช Azam fan....Mbaka mwishoo๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘ #maamuzi sahihi...#kabisa...
0 12 last month
Jioni njema...na ijumaa njema๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช๐Ÿ’ช azam fan....mbaka mwishoo๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘ #maamuzi sahihi...#kabisa...

@jadakiss_brown

jadakiss_brown
Kwa Bint Yangu,
Nafaham ni mdogo san ila naamin ukikua utayasoma haya. Ujio wako ulkua na changamoto nyng san #UJASIRI na #MAAMUZI yng bnafc ndo chachu ya wew kufika leo hii, Waja waliongea meng san, Waja walinisanifu, Waja walnitoa akili japo kuwa kwel kuna sehem nilfanya makosa. 
Wapo waja walonishaur nkukatae, Wapo waja walotaka mam yak afanye #abortion na alipokataa walgoma kabsa kumsaidia. (hao wote ni walimwengu) 
#MSIMAMO_UJASIRI_pamoja_na_MAOMBI ndo vlkua silaha yang. Niliamua kukupgania tangu sijui utakuja na sura gan wala jinsia mpak leo hii unafurahi na kuni kiss kila unaponiona. Ktu knachonishangaza zaid kwa waja ni kwamb wale walohtaj mama yko afany abortion cku hiz hawaachi kuniulzia kuhus wew na wanaonyesha upendo mkubwa san mpk nashindwa kuwaelewa naamua kwend nao sawa na hap ndo napata maan halis ya ule usemi
7 71 April 2018
Kwa bint yangu,
nafaham ni mdogo san ila naamin ukikua utayasoma haya. ujio wako ulkua na changamoto nyng san #ujasiri na #maamuzi yng bnafc ndo chachu ya wew kufika leo hii, waja waliongea meng san, waja walinisanifu, waja walnitoa akili japo kuwa kwel kuna sehem nilfanya makosa.
wapo waja walonishaur nkukatae, wapo waja walotaka mam yak afanye #abortion na alipokataa walgoma kabsa kumsaidia. (hao wote ni walimwengu)
#msimamo_ujasiri_pamoja_na_maombi ndo vlkua silaha yang. niliamua kukupgania tangu sijui utakuja na sura gan wala jinsia mpak leo hii unafurahi na kuni kiss kila unaponiona. ktu knachonishangaza zaid kwa waja ni kwamb wale walohtaj mama yko afany abortion cku hiz hawaachi kuniulzia kuhus wew na wanaonyesha upendo mkubwa san mpk nashindwa kuwaelewa naamua kwend nao sawa na hap ndo napata maan halis ya ule usemi "watakusukuma ili uanguke lkn ukfanikiwa watasema walikusukuma ili usonge mbele" #kuwa_makini_sana_na_waja. hivy ushaur ni kwamba usije kukubali kuyumbishwa na maneno ya binaadam ndo washapewa midomo wacha waitumie, na lait km baba yako ningefata kla waja wasemalo sizan km ungefanikiwa kufika cku hii ya leo.

#happy_bithday_my_daughter allah akupe afya njema na akukuze vyema (gift ya mama yko ipo njian).

@hudumia_ngozi_mwili

hudumia_ngozi_mwili
#UFUPI na #UREFU sio #MAAMUZI yako ila #UNENE n #UZITO  ni #MAPENZI (MAAMUZI) yako ,punguza Uzito,nyama uzembe au kitambi

#KWAKUTUMIALISHEYAALOEVERA
#whatsaap or call +255714797103
0 3 April 2018
#ufupi na #urefu sio #maamuzi yako ila #unene n #uzito ni #mapenzi (maamuzi) yako ,punguza uzito,nyama uzembe au kitambi

#kwakutumialisheyaaloevera #whatsaap or call +255714797103

@hudumia_ngozi_mwili

hudumia_ngozi_mwili
#UFUPI na #UREFU sio #MAAMUZI yako ila #UNENE n #UZITO  ni #MAPENZI (MAAMUZI) yako ,punguza Uzito,nyama uzembe au kitambi

#KWAKUTUMIALISHEYAALOEVERA
#whatsaap or call +255714797103

UKINUNUA UNAPATA NA ZAWADI.
0 3 April 2018
#ufupi na #urefu sio #maamuzi yako ila #unene n #uzito ni #mapenzi (maamuzi) yako ,punguza uzito,nyama uzembe au kitambi

#kwakutumialisheyaaloevera #whatsaap or call +255714797103

ukinunua unapata na zawadi.