Loading...
Vinaweza undwa na vikazama kama avijui kuogelea #malengo
79 12,250 Yesterday
Vinaweza undwa na vikazama kama avijui kuogelea #malengo
KATIKA MAISHA MUHESHIMU SANA MTU ANAYEFANYA KITU LEO KWA MALENGO YA MWAKANI NI MARA CHACHE SANA KUFELI. .
.
@diamondolatnumz amekuwa na tabia flani ya kuweka #MALENGO hasa pale ambapo anaachia nyimbo zake ambazo target yake ni kwenda kimataifa. 
Watu wamekuwa wanachukulia ki wepesi hili neno ila @diamondplatnumz ni mtu ambaye ana maono ya mbali sana hasa katika kulitafuta soko la kimataifa. .
.
@diamondplatnumz anapofanya collaboration na wasanii wa nje huwa kuna mashabiki wanabeza bila kujua kama tayari diamond ashalisoma soko na ashajua mtu huyo anayefanya naye ana faida gani katika muziki wake. .
.
.
Tunakumbuka collaboration zake na @davidoofficial #PSQUARE @2niteflavour zilivyomsaidia kulikamata soko la Africa kirahisi huku watu wakianza kumponda kuwa anaimba kama wa Nigeria ila tayari yeye alikuwa na #MALENGO. .
.
.
Sasa baada ya kulishika soko la Africa kwa collaboration na style ya kuambiwa anaimba kama wa Nigeria sasa hivi alikuja na collaboration na @morganherritage huku sasa akianza kuimba kingereza kabisa kama kina @chrisbrownofficial hapo tukapata #HALELLUJAH.
.
.
Wengine walibeza hii collaboration na @morganherritage wakiamini hawa jamaa hawana impact ila neno #MALENGO limekuja kuonekana baada ya jamaa hawa kuwa nominated tuzo za #GRAMMY ambazo ni tuzo zenye heshima zaidi duniani na inakuja muda mfupi baada ya hii collaboration ya #HALELLUJAH. 
@morganherritage kuwa nominated tuzo hizo ni wazi kabisa @diamondplatnumz naye lazima watu wengi watamtupia jicho kwa sasa na itamuongezea kitu kikubwa katika muziki wake.
Kila collaboration anayofanya @diamondplatnumz ina impact kubwa katika muziki wake.Nadhani hii inamtengenezea njia nyepesi zaidi katika kwenda kulitafuta soko la dunia kwa sasa na tukumbuke kabisa katika kizazi cha #REGGAE hawa @morganherritage ndio wamelishikilia soko kwa sasa.
.
.
.
KATIKA VITA USIDHARAU SILAHA YA MTU MANA HAJUI MATUMIZI YAKE YATAKUWA NA MADHARA KIASI GANI KWA WAPINZANI.
.
.
TUTAKUJA KUTIZAMA FAIDA ZA #WAKAWAKA AMBAYO NI MOJA YA COLLABORATION KUBWA MPYA KUTOKA KWA @diamondplatnumz AKIWA NA #RICKROSA #MALENGO.
61 1,913 3 days ago
Katika maisha muheshimu sana mtu anayefanya kitu leo kwa malengo ya mwakani ni mara chache sana kufeli. . . @diamondolatnumz amekuwa na tabia flani ya kuweka #malengo hasa pale ambapo anaachia nyimbo zake ambazo target yake ni kwenda kimataifa. watu wamekuwa wanachukulia ki wepesi hili neno ila @diamondplatnumz ni mtu ambaye ana maono ya mbali sana hasa katika kulitafuta soko la kimataifa. . . @diamondplatnumz anapofanya collaboration na wasanii wa nje huwa kuna mashabiki wanabeza bila kujua kama tayari diamond ashalisoma soko na ashajua mtu huyo anayefanya naye ana faida gani katika muziki wake. . . . tunakumbuka collaboration zake na @davidoofficial #psquare @2niteflavour zilivyomsaidia kulikamata soko la africa kirahisi huku watu wakianza kumponda kuwa anaimba kama wa nigeria ila tayari yeye alikuwa na #malengo. . . . sasa baada ya kulishika soko la africa kwa collaboration na style ya kuambiwa anaimba kama wa nigeria sasa hivi alikuja na collaboration na @morganherritage huku sasa akianza kuimba kingereza kabisa kama kina @chrisbrownofficial hapo tukapata #halellujah. . . wengine walibeza hii collaboration na @morganherritage wakiamini hawa jamaa hawana impact ila neno #malengo limekuja kuonekana baada ya jamaa hawa kuwa nominated tuzo za #grammy ambazo ni tuzo zenye heshima zaidi duniani na inakuja muda mfupi baada ya hii collaboration ya #halellujah. @morganherritage kuwa nominated tuzo hizo ni wazi kabisa @diamondplatnumz naye lazima watu wengi watamtupia jicho kwa sasa na itamuongezea kitu kikubwa katika muziki wake. kila collaboration anayofanya @diamondplatnumz ina impact kubwa katika muziki wake.nadhani hii inamtengenezea njia nyepesi zaidi katika kwenda kulitafuta soko la dunia kwa sasa na tukumbuke kabisa katika kizazi cha #reggae hawa @morganherritage ndio wamelishikilia soko kwa sasa. . . . katika vita usidharau silaha ya mtu mana hajui matumizi yake yatakuwa na madhara kiasi gani kwa wapinzani. . . tutakuja kutizama faida za #wakawaka ambayo ni moja ya collaboration kubwa mpya kutoka kwa @diamondplatnumz akiwa na #rickrosa #malengo.
0 79 3 hours ago
"sikuweza potea endapo nilipokwenda nilikuwa sipajui, mola akaniongoza nikafika wa salimini ****†********************** ghafla nikaaanza sikia kwa mashoga umanikana haunijui, ni kahisi sio wewe ama ashakuingia shetani" cc: @diamondplatnumz @iamlavalava #lovesong #feelings #malengo #africankid
Wedding | Fashion | Shortfilm | Corporate | Events. 📷📷 Contact with us,
For booking 📷📷
0716 043 014
0762 637 807
#fight#MALENGO
1 61 8 hours ago
Wedding | fashion | shortfilm | corporate | events. 📷📷 contact with us, for booking 📷📷 0716 043 014 0762 637 807 #fight#malengo
Kanyimbo katamu adi nimeskia rick rose akitaja jina langu 😂🔥 #waka on 🔥 when u hold me down I loose my mind & I can’t control I want it all night🔥mwenye mbuga yake 😂 kanena 😷 sneyah will never stop✋✋✋✋✋ @diamondplatnumz ft @richforever 😂 sneyah here sneyah there, we got to have Sneyah everywhere 😷 fucker! Fucker! Fucker! Fucker! 😂🔥
27 198 3 days ago
Kanyimbo katamu adi nimeskia rick rose akitaja jina langu 😂🔥 #waka on 🔥 when u hold me down i loose my mind & i can’t control i want it all night🔥mwenye mbuga yake 😂 kanena 😷 sneyah will never stop✋✋✋✋✋ @diamondplatnumz ft @richforever 😂 sneyah here sneyah there, we got to have sneyah everywhere 😷 fucker! fucker! fucker! fucker! 😂🔥
Happy birthday mej🙊😘
Uishii miaaka kibaoo  Mungu akujaliee upendo na aman katka maisha yako  #malengo
0 123 July 2017
Happy birthday mej🙊😘 uishii miaaka kibaoo mungu akujaliee upendo na aman katka maisha yako #malengo
@Regrann from @nyaxcy -  Take a deep breath and just enjoy your life....#malengo - #regrann
1 142 September 2017
@regrann from @nyaxcy - take a deep breath and just enjoy your life....#malengo - #regrann
#malengo
 Mr.RM photographer,  RM TOUR  NOVEMBER  SOUTH AFRICA🇯🇲 GET READY FOR PHOTOSHOOT🇯🇲 ,  PLACE AND DATE  WILL B ANOUNCED  SOON
3 143 August 2017
#malengo mr.rm photographer, rm tour november south africa🇯🇲 get ready for photoshoot🇯🇲 , place and date will b anounced soon
Wahindi wa enzi za sharukhan walikuwa wakali sana sijui asa hivi wanaimba nini au ndo #malengo
9 750 last month
Wahindi wa enzi za sharukhan walikuwa wakali sana sijui asa hivi wanaimba nini au ndo #malengo
T Ongezaaaaaa Sauti Kidogooo 🔈🔊🎧🎤🎶
#malengo
16 19 1 hour ago
T ongezaaaaaa sauti kidogooo 🔈🔊🎧🎤🎶 #malengo
Kuna siku inakuja na itaitwa siku  hisio na jina na itatupatia furaha zaidi ya hapa Unyenyekevu na Uvumilivu ndio chombo chetu cha safiri ingawa kina kwenda polepole!! Ukatishwaji wa tamaa si wakuupokea kabisa  ingawa naweza kulia peke yangu kando Bila shabiki zangu Kujua na nikawapatia furaha ya kudumu
nawapenda sana Rafiki wa kweli mashabiki damdam kufa kupona Katika Raggae
#tanzania🇹🇿 #blackfitmoto #stars #musically #israel #kingsman #sunday #lastnight

#lastnite #tours #travel #v #sundayfunday #westafrica #trace #instago #raggamuffin #rarevoices #image #vegas #china #rastaworld #eastafrica @starmusictz_updates #king #malengo #bongofleva #music #sound #system

@aloycefungafunga kaka yangu damu yangu tuko pamoja. 
kwa mahitaji ya muziki wa raggae Live unaweza booking @starmusictz 
@blackfit_raggae 
starmusictz@gmail.com
check full video on my Bio
1 11 1 hour ago
Kuna siku inakuja na itaitwa siku hisio na jina na itatupatia furaha zaidi ya hapa unyenyekevu na uvumilivu ndio chombo chetu cha safiri ingawa kina kwenda polepole!! ukatishwaji wa tamaa si wakuupokea kabisa ingawa naweza kulia peke yangu kando bila shabiki zangu kujua na nikawapatia furaha ya kudumu nawapenda sana rafiki wa kweli mashabiki damdam kufa kupona katika raggae #tanzania🇹🇿 #blackfitmoto #stars #musically #israel #kingsman #sunday #lastnight #lastnite #tours #travel #v #sundayfunday #westafrica #trace #instago #raggamuffin #rarevoices #image #vegas #china #rastaworld #eastafrica @starmusictz_updates #king #malengo #bongofleva #music #sound #system @aloycefungafunga kaka yangu damu yangu tuko pamoja. kwa mahitaji ya muziki wa raggae live unaweza booking @starmusictz @blackfit_raggae [email protected] check full video on my bio
0 79 3 hours ago
"sikuweza potea endapo nilipokwenda nilikuwa sipajui, mola akaniongoza nikafika wa salimini ****†********************** ghafla nikaaanza sikia kwa mashoga umanikana haunijui, ni kahisi sio wewe ama ashakuingia shetani" cc: @diamondplatnumz @iamlavalava #lovesong #feelings #malengo #africankid
Wedding | Fashion | Shortfilm | Corporate | Events. 📷📷 Contact with us,
For booking 📷📷
0716 043 014
0762 637 807
#fight#MALENGO
1 61 8 hours ago
Wedding | fashion | shortfilm | corporate | events. 📷📷 contact with us, for booking 📷📷 0716 043 014 0762 637 807 #fight#malengo
⚽HAIKUWA RAHISI 💉
💡#MALENGO 🎌 💊💉TEAM KUTUMIA DAWA  ZA NGUVU 💰 🎅DIKCSON 🎸
🐯SIMBA 🐯
0 23 18 hours ago
⚽haikuwa rahisi 💉 💡#malengo 🎌 💊💉team kutumia dawa za nguvu 💰 🎅dikcson 🎸 🐯simba 🐯
Daaah aisee man u kwa kuniaibisha au shemela @haithamkim nihamie chama lenu nini☺☺☺
@niiteboshen @don_rico_tz
#malengo #AFricankid
3 48 Yesterday
Daaah aisee man u kwa kuniaibisha au shemela @haithamkim nihamie chama lenu nini☺☺☺ @niiteboshen @don_rico_tz #malengo #africankid
Vinaweza undwa na vikazama kama avijui kuogelea #malengo
79 12,250 Yesterday
Vinaweza undwa na vikazama kama avijui kuogelea #malengo
Kuna siku inakuja na itaitwa siku  hisio na jina na itatupatia furaha zaidi ya hapa Unyenyekevu na Uvumilivu ndio chombo chetu cha safiri ingawa kina kwenda polepole!! Ukatishwaji wa tamaa si wakuupokea kabisa  ingawa naweza kulia peke yangu kando Bila shabiki zangu Kujua na nikawapatia furaha ya kudumu
nawapenda sana Rafiki wa kweli mashabiki damdam kufa kupona Katika Raggae
#tanzania🇹🇿 #blackfitmoto #stars #musically #israel #kingsman #sunday #lastnight

#lastnite #tours #travel #v #sundayfunday #westafrica #trace #instago #raggamuffin #rarevoices #image #vegas #china #rastaworld #eastafrica @starmusictz_updates #king #malengo #bongofleva #music #sound #system

@aloycefungafunga kaka yangu damu yangu tuko pamoja. 
kwa mahitaji ya muziki wa raggae Live unaweza booking @starmusictz 
@blackfit_raggae 
starmusictz@gmail.com
check full video on my Bio
7 49 Yesterday
Kuna siku inakuja na itaitwa siku hisio na jina na itatupatia furaha zaidi ya hapa unyenyekevu na uvumilivu ndio chombo chetu cha safiri ingawa kina kwenda polepole!! ukatishwaji wa tamaa si wakuupokea kabisa ingawa naweza kulia peke yangu kando bila shabiki zangu kujua na nikawapatia furaha ya kudumu nawapenda sana rafiki wa kweli mashabiki damdam kufa kupona katika raggae #tanzania🇹🇿 #blackfitmoto #stars #musically #israel #kingsman #sunday #lastnight #lastnite #tours #travel #v #sundayfunday #westafrica #trace #instago #raggamuffin #rarevoices #image #vegas #china #rastaworld #eastafrica @starmusictz_updates #king #malengo #bongofleva #music #sound #system @aloycefungafunga kaka yangu damu yangu tuko pamoja. kwa mahitaji ya muziki wa raggae live unaweza booking @starmusictz @blackfit_raggae [email protected] check full video on my bio
Remember that life is full of ups and downs. Without the downs, the ups would mean nothing........... #HappySunday #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #NyakatiZinaongea #malengo
10 161 2 days ago
Remember that life is full of ups and downs. without the downs, the ups would mean nothing........... #happysunday #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #nyakatizinaongea #malengo
KATIKA MAISHA MUHESHIMU SANA MTU ANAYEFANYA KITU LEO KWA MALENGO YA MWAKANI NI MARA CHACHE SANA KUFELI. .
.
@diamondolatnumz amekuwa na tabia flani ya kuweka #MALENGO hasa pale ambapo anaachia nyimbo zake ambazo target yake ni kwenda kimataifa. 
Watu wamekuwa wanachukulia ki wepesi hili neno ila @diamondplatnumz ni mtu ambaye ana maono ya mbali sana hasa katika kulitafuta soko la kimataifa. .
.
@diamondplatnumz anapofanya collaboration na wasanii wa nje huwa kuna mashabiki wanabeza bila kujua kama tayari diamond ashalisoma soko na ashajua mtu huyo anayefanya naye ana faida gani katika muziki wake. .
.
.
Tunakumbuka collaboration zake na @davidoofficial #PSQUARE @2niteflavour zilivyomsaidia kulikamata soko la Africa kirahisi huku watu wakianza kumponda kuwa anaimba kama wa Nigeria ila tayari yeye alikuwa na #MALENGO. .
.
.
Sasa baada ya kulishika soko la Africa kwa collaboration na style ya kuambiwa anaimba kama wa Nigeria sasa hivi alikuja na collaboration na @morganherritage huku sasa akianza kuimba kingereza kabisa kama kina @chrisbrownofficial hapo tukapata #HALELLUJAH.
.
.
Wengine walibeza hii collaboration na @morganherritage wakiamini hawa jamaa hawana impact ila neno #MALENGO limekuja kuonekana baada ya jamaa hawa kuwa nominated tuzo za #GRAMMY ambazo ni tuzo zenye heshima zaidi duniani na inakuja muda mfupi baada ya hii collaboration ya #HALELLUJAH. 
@morganherritage kuwa nominated tuzo hizo ni wazi kabisa @diamondplatnumz naye lazima watu wengi watamtupia jicho kwa sasa na itamuongezea kitu kikubwa katika muziki wake.
Kila collaboration anayofanya @diamondplatnumz ina impact kubwa katika muziki wake.Nadhani hii inamtengenezea njia nyepesi zaidi katika kwenda kulitafuta soko la dunia kwa sasa na tukumbuke kabisa katika kizazi cha #REGGAE hawa @morganherritage ndio wamelishikilia soko kwa sasa.
.
.
.
KATIKA VITA USIDHARAU SILAHA YA MTU MANA HAJUI MATUMIZI YAKE YATAKUWA NA MADHARA KIASI GANI KWA WAPINZANI.
.
.
TUTAKUJA KUTIZAMA FAIDA ZA #WAKAWAKA AMBAYO NI MOJA YA COLLABORATION KUBWA MPYA KUTOKA KWA @diamondplatnumz AKIWA NA #RICKROSS #MALENGO. - #wcb_tweets
3 86 2 days ago
Katika maisha muheshimu sana mtu anayefanya kitu leo kwa malengo ya mwakani ni mara chache sana kufeli. . . @diamondolatnumz amekuwa na tabia flani ya kuweka #malengo hasa pale ambapo anaachia nyimbo zake ambazo target yake ni kwenda kimataifa. watu wamekuwa wanachukulia ki wepesi hili neno ila @diamondplatnumz ni mtu ambaye ana maono ya mbali sana hasa katika kulitafuta soko la kimataifa. . . @diamondplatnumz anapofanya collaboration na wasanii wa nje huwa kuna mashabiki wanabeza bila kujua kama tayari diamond ashalisoma soko na ashajua mtu huyo anayefanya naye ana faida gani katika muziki wake. . . . tunakumbuka collaboration zake na @davidoofficial #psquare @2niteflavour zilivyomsaidia kulikamata soko la africa kirahisi huku watu wakianza kumponda kuwa anaimba kama wa nigeria ila tayari yeye alikuwa na #malengo. . . . sasa baada ya kulishika soko la africa kwa collaboration na style ya kuambiwa anaimba kama wa nigeria sasa hivi alikuja na collaboration na @morganherritage huku sasa akianza kuimba kingereza kabisa kama kina @chrisbrownofficial hapo tukapata #halellujah. . . wengine walibeza hii collaboration na @morganherritage wakiamini hawa jamaa hawana impact ila neno #malengo limekuja kuonekana baada ya jamaa hawa kuwa nominated tuzo za #grammy ambazo ni tuzo zenye heshima zaidi duniani na inakuja muda mfupi baada ya hii collaboration ya #halellujah. @morganherritage kuwa nominated tuzo hizo ni wazi kabisa @diamondplatnumz naye lazima watu wengi watamtupia jicho kwa sasa na itamuongezea kitu kikubwa katika muziki wake. kila collaboration anayofanya @diamondplatnumz ina impact kubwa katika muziki wake.nadhani hii inamtengenezea njia nyepesi zaidi katika kwenda kulitafuta soko la dunia kwa sasa na tukumbuke kabisa katika kizazi cha #reggae hawa @morganherritage ndio wamelishikilia soko kwa sasa. . . . katika vita usidharau silaha ya mtu mana hajui matumizi yake yatakuwa na madhara kiasi gani kwa wapinzani. . . tutakuja kutizama faida za #wakawaka ambayo ni moja ya collaboration kubwa mpya kutoka kwa @diamondplatnumz akiwa na #rickross #malengo. - #wcb_tweets
Wazanzibar wala Urojo Hao.. #jipangeni tena tz bara. Tumieni mapesa, na mahoteli ya kifahari lkn mkija kwetu mnakaa 😒
#malengo @mrs_omog28 @gharibua @didier_fetty_didier
2 44 2 days ago
Wazanzibar wala urojo hao.. #jipangeni tena tz bara. tumieni mapesa, na mahoteli ya kifahari lkn mkija kwetu mnakaa 😒 #malengo @mrs_omog28 @gharibua @didier_fetty_didier
Great things take time - - - - - #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #NyakatiZinaongea #malengo
10 76 2 days ago
From @abby1_thebest  KATIKA MAISHA MUHESHIMU SANA MTU ANAYEFANYA KITU LEO KWA MALENGO YA MWAKANI NI MARA CHACHE SANA KUFELI. .
.
@diamondolatnumz amekuwa na tabia flani ya kuweka #MALENGO hasa pale ambapo anaachia nyimbo zake ambazo target yake ni kwenda kimataifa. 
Watu wamekuwa wanachukulia ki wepesi hili neno ila @diamondplatnumz ni mtu ambaye ana maono ya mbali sana hasa katika kulitafuta soko la kimataifa. .
.
@diamondplatnumz anapofanya collaboration na wasanii wa nje huwa kuna mashabiki wanabeza bila kujua kama tayari diamond ashalisoma soko na ashajua mtu huyo anayefanya naye ana faida gani katika muziki wake. .
.
.
Tunakumbuka collaboration zake na @davidoofficial #PSQUARE @2niteflavour zilivyomsaidia kulikamata soko la Africa kirahisi huku watu wakianza kumponda kuwa anaimba kama wa Nigeria ila tayari yeye alikuwa na #MALENGO. .
.
.
Sasa baada ya kulishika soko la Africa kwa collaboration na style ya kuambiwa anaimba kama wa Nigeria sasa hivi alikuja na collaboration na @morganherritage huku sasa akianza kuimba kingereza kabisa kama kina @chrisbrownofficial hapo tukapata #HALELLUJAH.
.
.
Wengine walibeza hii collaboration na @morganherritage wakiamini hawa jamaa hawana impact ila neno #MALENGO limekuja kuonekana baada ya jamaa hawa kuwa nominated tuzo za #GRAMMY ambazo ni tuzo zenye heshima zaidi duniani na inakuja muda mfupi baada ya hii collaboration ya #HALELLUJAH. 
@morganherritage kuwa nominated tuzo hizo ni wazi kabisa @diamondplatnumz naye lazima watu wengi watamtupia jicho kwa sasa na itamuongezea kitu kikubwa katika muziki wake.
Kila collaboration anayofanya @diamondplatnumz ina impact kubwa katika muziki wake.Nadhani hii inamtengenezea njia nyepesi zaidi katika kwenda kulitafuta soko la dunia kwa sasa na tukumbuke kabisa katika kizazi cha #REGGAE hawa @morganherritage ndio wamelishikilia soko kwa sasa.
.
.
.
KATIKA VITA USIDHARAU SILAHA YA MTU MANA HAJUI MATUMIZI YAKE YATAKUWA NA MADHARA KIASI GANI KWA WAPINZANI.
.
.
TUTAKUJA KUTIZAMA FAIDA ZA #WAKAWAKA AMBAYO NI MOJA YA COLLABORATION KUBWA MPYA KUTOKA KWA @diamondplatnumz AKIWA NA #RICKROSS #MALENGO.
2 98 3 days ago
From @abby1_thebest katika maisha muheshimu sana mtu anayefanya kitu leo kwa malengo ya mwakani ni mara chache sana kufeli. . . @diamondolatnumz amekuwa na tabia flani ya kuweka #malengo hasa pale ambapo anaachia nyimbo zake ambazo target yake ni kwenda kimataifa. watu wamekuwa wanachukulia ki wepesi hili neno ila @diamondplatnumz ni mtu ambaye ana maono ya mbali sana hasa katika kulitafuta soko la kimataifa. . . @diamondplatnumz anapofanya collaboration na wasanii wa nje huwa kuna mashabiki wanabeza bila kujua kama tayari diamond ashalisoma soko na ashajua mtu huyo anayefanya naye ana faida gani katika muziki wake. . . . tunakumbuka collaboration zake na @davidoofficial #psquare @2niteflavour zilivyomsaidia kulikamata soko la africa kirahisi huku watu wakianza kumponda kuwa anaimba kama wa nigeria ila tayari yeye alikuwa na #malengo. . . . sasa baada ya kulishika soko la africa kwa collaboration na style ya kuambiwa anaimba kama wa nigeria sasa hivi alikuja na collaboration na @morganherritage huku sasa akianza kuimba kingereza kabisa kama kina @chrisbrownofficial hapo tukapata #halellujah. . . wengine walibeza hii collaboration na @morganherritage wakiamini hawa jamaa hawana impact ila neno #malengo limekuja kuonekana baada ya jamaa hawa kuwa nominated tuzo za #grammy ambazo ni tuzo zenye heshima zaidi duniani na inakuja muda mfupi baada ya hii collaboration ya #halellujah. @morganherritage kuwa nominated tuzo hizo ni wazi kabisa @diamondplatnumz naye lazima watu wengi watamtupia jicho kwa sasa na itamuongezea kitu kikubwa katika muziki wake. kila collaboration anayofanya @diamondplatnumz ina impact kubwa katika muziki wake.nadhani hii inamtengenezea njia nyepesi zaidi katika kwenda kulitafuta soko la dunia kwa sasa na tukumbuke kabisa katika kizazi cha #reggae hawa @morganherritage ndio wamelishikilia soko kwa sasa. . . . katika vita usidharau silaha ya mtu mana hajui matumizi yake yatakuwa na madhara kiasi gani kwa wapinzani. . . tutakuja kutizama faida za #wakawaka ambayo ni moja ya collaboration kubwa mpya kutoka kwa @diamondplatnumz akiwa na #rickross #malengo.
KATIKA MAISHA MUHESHIMU SANA MTU ANAYEFANYA KITU LEO KWA MALENGO YA MWAKANI NI MARA CHACHE SANA KUFELI. .
.
@diamondolatnumz amekuwa na tabia flani ya kuweka #MALENGO hasa pale ambapo anaachia nyimbo zake ambazo target yake ni kwenda kimataifa. 
Watu wamekuwa wanachukulia ki wepesi hili neno ila @diamondplatnumz ni mtu ambaye ana maono ya mbali sana hasa katika kulitafuta soko la kimataifa. .
.
@diamondplatnumz anapofanya collaboration na wasanii wa nje huwa kuna mashabiki wanabeza bila kujua kama tayari diamond ashalisoma soko na ashajua mtu huyo anayefanya naye ana faida gani katika muziki wake. .
.
.
Tunakumbuka collaboration zake na @davidoofficial #PSQUARE @2niteflavour zilivyomsaidia kulikamata soko la Africa kirahisi huku watu wakianza kumponda kuwa anaimba kama wa Nigeria ila tayari yeye alikuwa na #MALENGO. .
.
.
Sasa baada ya kulishika soko la Africa kwa collaboration na style ya kuambiwa anaimba kama wa Nigeria sasa hivi alikuja na collaboration na @morganherritage huku sasa akianza kuimba kingereza kabisa kama kina @chrisbrownofficial hapo tukapata #HALELLUJAH.
.
.
Wengine walibeza hii collaboration na @morganherritage wakiamini hawa jamaa hawana impact ila neno #MALENGO limekuja kuonekana baada ya jamaa hawa kuwa nominated tuzo za #GRAMMY ambazo ni tuzo zenye heshima zaidi duniani na inakuja muda mfupi baada ya hii collaboration ya #HALELLUJAH. 
@morganherritage kuwa nominated tuzo hizo ni wazi kabisa @diamondplatnumz naye lazima watu wengi watamtupia jicho kwa sasa na itamuongezea kitu kikubwa katika muziki wake.
Kila collaboration anayofanya @diamondplatnumz ina impact kubwa katika muziki wake.Nadhani hii inamtengenezea njia nyepesi zaidi katika kwenda kulitafuta soko la dunia kwa sasa na tukumbuke kabisa katika kizazi cha #REGGAE hawa @morganherritage ndio wamelishikilia soko kwa sasa.
.
.
.
KATIKA VITA USIDHARAU SILAHA YA MTU MANA HAJUI MATUMIZI YAKE YATAKUWA NA MADHARA KIASI GANI KWA WAPINZANI.
.
.
TUTAKUJA KUTIZAMA FAIDA ZA #WAKAWAKA AMBAYO NI MOJA YA COLLABORATION KUBWA MPYA KUTOKA KWA @diamondplatnumz AKIWA NA #RICKROSA #MALENGO.
61 1,913 3 days ago
Katika maisha muheshimu sana mtu anayefanya kitu leo kwa malengo ya mwakani ni mara chache sana kufeli. . . @diamondolatnumz amekuwa na tabia flani ya kuweka #malengo hasa pale ambapo anaachia nyimbo zake ambazo target yake ni kwenda kimataifa. watu wamekuwa wanachukulia ki wepesi hili neno ila @diamondplatnumz ni mtu ambaye ana maono ya mbali sana hasa katika kulitafuta soko la kimataifa. . . @diamondplatnumz anapofanya collaboration na wasanii wa nje huwa kuna mashabiki wanabeza bila kujua kama tayari diamond ashalisoma soko na ashajua mtu huyo anayefanya naye ana faida gani katika muziki wake. . . . tunakumbuka collaboration zake na @davidoofficial #psquare @2niteflavour zilivyomsaidia kulikamata soko la africa kirahisi huku watu wakianza kumponda kuwa anaimba kama wa nigeria ila tayari yeye alikuwa na #malengo. . . . sasa baada ya kulishika soko la africa kwa collaboration na style ya kuambiwa anaimba kama wa nigeria sasa hivi alikuja na collaboration na @morganherritage huku sasa akianza kuimba kingereza kabisa kama kina @chrisbrownofficial hapo tukapata #halellujah. . . wengine walibeza hii collaboration na @morganherritage wakiamini hawa jamaa hawana impact ila neno #malengo limekuja kuonekana baada ya jamaa hawa kuwa nominated tuzo za #grammy ambazo ni tuzo zenye heshima zaidi duniani na inakuja muda mfupi baada ya hii collaboration ya #halellujah. @morganherritage kuwa nominated tuzo hizo ni wazi kabisa @diamondplatnumz naye lazima watu wengi watamtupia jicho kwa sasa na itamuongezea kitu kikubwa katika muziki wake. kila collaboration anayofanya @diamondplatnumz ina impact kubwa katika muziki wake.nadhani hii inamtengenezea njia nyepesi zaidi katika kwenda kulitafuta soko la dunia kwa sasa na tukumbuke kabisa katika kizazi cha #reggae hawa @morganherritage ndio wamelishikilia soko kwa sasa. . . . katika vita usidharau silaha ya mtu mana hajui matumizi yake yatakuwa na madhara kiasi gani kwa wapinzani. . . tutakuja kutizama faida za #wakawaka ambayo ni moja ya collaboration kubwa mpya kutoka kwa @diamondplatnumz akiwa na #rickrosa #malengo.
👉@Regrann from @wasafiSaa nane na nusu usiku ngoma inanipa kausingizi acha nilale maana home ndio wanaamka simu zitaanza kulia wakati me nasinzia pateni hii #waka then pita kwenye bio ya kutazama video #malengo
0 39 3 days ago
👉@regrann from @wasafisaa nane na nusu usiku ngoma inanipa kausingizi acha nilale maana home ndio wanaamka simu zitaanza kulia wakati me nasinzia pateni hii #waka then pita kwenye bio ya kutazama video #malengo
Saa nane na nusu usiku ngoma inanipa kausingizi acha nilale maana home ndio wanaamka simu zitaanza kulia wakati me nasinzia pateni hii #waka then pita kwenye bio ya kutazama video #malengo
38 2,526 3 days ago
Saa nane na nusu usiku ngoma inanipa kausingizi acha nilale maana home ndio wanaamka simu zitaanza kulia wakati me nasinzia pateni hii #waka then pita kwenye bio ya kutazama video #malengo
Ndio kama Wataka utakula chips kuku Hutaki bc. MANAKE usku waposa kuingia skuiz kulala na njaa noma. 😀,(kwa nlivofahamu Mimi) 
#Malengo
4 32 3 days ago
Ndio kama wataka utakula chips kuku hutaki bc. manake usku waposa kuingia skuiz kulala na njaa noma. 😀,(kwa nlivofahamu mimi) #malengo
Beavers.. #MALENGO
0 63 3 days ago
Beavers.. #malengo
Tundu La Kutusua nalikabilia 
#stragerthings #focus #kujituma #malengo
0 38 4 days ago
Tundu la kutusua nalikabilia #stragerthings #focus #kujituma #malengo
Chongo Ushukulu Mungu Akimuona KIPOFU JF #MALENGO
0 25 4 days ago
Chongo ushukulu mungu akimuona kipofu jf #malengo
Ni Kipindi Cha Parizi Sasa #MALENGO 💰 
One day Utaeshimu Pesa Zangu!!
0 38 4 days ago
Ni kipindi cha parizi sasa #malengo 💰 one day utaeshimu pesa zangu!!
Kwenye maisha inatakiwa utumie akili sana kuishi na mtu na hasa ukisha mjua kwani kuna watu kazi yao ni kukupa vikwazo tu ili jambo lako likwame wwe usiogope cha msingi kile ulichokipanga na kukijengea picha ambayo uliyoiumba ikupeleke kwenye mafanikio unayoyajua basi pambana na hayo malengo yako #vikwazo havitakuwa na nafasi kwako #ndoto #malengo #focus ndio vya kuzingatia muda wote 
#bepostivemind
1 66 4 days ago
Kwenye maisha inatakiwa utumie akili sana kuishi na mtu na hasa ukisha mjua kwani kuna watu kazi yao ni kukupa vikwazo tu ili jambo lako likwame wwe usiogope cha msingi kile ulichokipanga na kukijengea picha ambayo uliyoiumba ikupeleke kwenye mafanikio unayoyajua basi pambana na hayo malengo yako #vikwazo havitakuwa na nafasi kwako #ndoto #malengo #focus ndio vya kuzingatia muda wote #bepostivemind
No caption
Shot by #sammaphoto 
#Malengo
0 27 4 days ago
No caption shot by #sammaphoto #malengo
IT'S OFFICIAL OUT NOW!!!!! #WAKA FT @richforever !!!! VIDEO LINK IN @diamondplatnumz BIO🔥🔥🔥🔥
1 62 4 days ago
It's official out now!!!!! #waka ft @richforever !!!! video link in @diamondplatnumz bio🔥🔥🔥🔥 "and now it's not a secret video on the top....black bottle boys will never stop!!! #waka #aboyfromtandale - - - - #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #nyakatizinaongea #malengo
#WAKAWAKA by @diamondplatnumz ft @richforever is out now click link on @diamondplatnumz bio to watch it - - - - - - - - #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #NyakatiZinaongea #malengo
1 45 4 days ago
#kazi #na #malengo
#photographerlife #photographerlove #nikon3100d #photoshoot
Follow me
@bukoba_studio
@bukoba_studio
@bukoba_studio
1 163 4 days ago
I see Christmas Day is coming with beautiful things - - - - - - @zarithebosslady - - - - - - - #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #NyakatiZinaongea #malengo
0 28 4 days ago
I see christmas day is coming with beautiful things - - - - - - @zarithebosslady - - - - - - - #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #nyakatizinaongea #malengo
Happy birthday baba ake TJ @BABA_TJ God bless you niggah - - - - - #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #NyakatiZinaongea #malengo
1 38 4 days ago
Happy birthday baba ake tj @baba_tj god bless you n****h - - - - - #itsmemahair #mahairkhan #blessedsonintown #khanhimself #nyakatizinaongea #malengo
Mtu anayekuonesha love ya uongo ni mbaya kuliko anayekuonesha chuki ya kweli 
#HAIKUARAHISI 
#MALENGO 
#JIKUBALI 
#MUNGUYUPO 
#Twenzetu 
#Rudiulivokuja 
Photo by 📷@lifefilmco
18 202 5 days ago
Mtu anayekuonesha love ya uongo ni mbaya kuliko anayekuonesha chuki ya kweli #haikuarahisi #malengo #jikubali #munguyupo #twenzetu #rudiulivokuja photo by 📷@lifefilmco
Plz Help Me To Wish This Cuty Of Mine HAPPY BORN DAY. Nakutakia Maisha mingi Yenye Furah x Wangu 😀😀
#Malengo
3 43 5 days ago
Plz help me to wish this cuty of mine happy born day. nakutakia maisha mingi yenye furah x wangu 😀😀 #malengo " @saide087 @saide087 @saide087 @saide087
#issa all about future building#malengo Kwanzaa#finest
2 61 5 days ago
#issa all about future building#malengo kwanzaa#finest
#princessdilhatcutebabe......😃😂😀😷😷😷 #malengo
3 36 6 days ago
#princessdilhatcutebabe......😃😂😀😷😷😷 #malengo
Moyo Unanambia nassibu sasa Mapenzi Basi Ila Nang
3 41 6 days ago
Moyo unanambia nassibu sasa mapenzi basi ila nang"ang'ania nikiumizwa na huyu kesho nna mwengine 😢 #mbona sikomi #malengo @ahmed_byser @__.juxtnoon3 @saide087
Hata Aliebuni Gari Alishakufa Kwa Ajali 
#malengo
3 49 6 days ago
Hata aliebuni gari alishakufa kwa ajali #malengo